Matsayin da taga kallo akan ƙofar ɗaki mai tsabta shine don sauƙaƙe mutane don ganin yanayin gaba ɗaya a cikin ƙofar ba tare da buɗe kofa ba, da sauri fahimtar wasu mahimman bayanai.Yana rage lokacin aiki na ma'aikata kuma baya buƙatar buɗe kofa akai-akai don duba halin da ake ciki a ciki.Gabaɗaya an tsara taga abin kallo tare da gilashin huɗaɗɗen raɗaɗi biyu.Ana iya sanya wakili mai tabbatar da danshi ko aikin bushewa mai cike da nitrogen a cikin taga abin kallo.Bayan lokaci mai tsawo, a cikin yanayi mai ɗanɗano, tururin da danshi ya haifar zai haifar da ɗigon ruwa don tsayawa.A kan gilashin a bangarorin biyu.
Saboda kowa yana da nau'o'i daban-daban, ban da launuka masu yawa na ƙofa mai tsabta, ana iya zaɓar siffar taga na kallo bisa ga ainihin halin da ake ciki a wurin.Siffofin gama gari na taga kallo sune rectangular, madauwari, da sauransu. Tsarin radian na digiri 15 a cikin kusurwoyi huɗu na taga kallo yana da fa'idodi da yawa ban da kyawawan bayyanarsa.Idan kusurwoyi huɗu sun kasance madaidaitan kusurwoyi, zai ba wa mutane kaifi, daidaici, da kuma ji.Sabanin haka, baka yana ba mutane jin daɗin zama mafi kwanciyar hankali, taushi, sumul, da kusanci.Yin amfani da ƙofofi masu tsabta a cikin asibitoci da taga duban kusurwa hudu yana ba da sauƙi don ƙirƙirar yanayi mai annashuwa da jin dadi ga marasa lafiya da kuma taimaka musu murmurewa da sauri.
Tagar kallo Idan aka yi la'akari da ainihin tasirin abin dubawa, tasirin kallo a tsaye yana da kyau fiye da na murabba'i da da'irar, kuma ainihin tasirin kallon a kwance bai kai da'irar da murabba'i ba, amma. tsayin ma'aikata ba shi da yawa.Tasirin kallo na madauwari da murabba'in tagogin kallon diamita iri ɗaya ne, kuma yankin da'irar ya fi na murabba'i.Wurin watsa haske na taga kallon madauwari mai diamita iri ɗaya bai kai na tagar kallon murabba'i ba, don haka yana da kyau a zaɓi tagar kallon murabba'i.